• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bán nhà Long Xuyên chính chủ giá rẻ sổ hồng

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI LONG XUYÊN, AN GIANG CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà 3000m² - 780 triệu(0tr/m²) Long Xuyên, An Giang (15/5/2026)
  • Nhà 56m² - 2.85 tỷ(51tr/m²) đường Đặng Thai Mai, Long Xuyên, An Giang (10/5/2026)
  • Nhà chính chủ 125m² - 17 tỷ(136tr/m²) đường Nguyễn Thái Học, Long Xuyên, An Giang (30/4/2026)
  • Nhà 60m² - 3.2 tỷ(53tr/m²) đường Hàm Nghi, Long Xuyên, An Giang (27/4/2026)
  • Nhà chính chủ 125.3m² - 1.53 tỷ(12tr/m²) đường Trần Hưng Đạo, Long Xuyên, An Giang (23/3/2026)
  • Nhà chính chủ 973.7m² - 11 tỷ(11tr/m²) đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Long Xuyên, An Giang (7/3/2026)
  • Nhà chính chủ 138.8m² - 14 tỷ(101tr/m²) đường Trịnh Văn Ấn, Long Xuyên, An Giang (7/3/2026)
  • Nhà 32.5m² - 470 triệu(14tr/m²) đường Trần Hưng Đạo, Long Xuyên, An Giang (7/3/2026)
  • Nhà 81m² - 2.5 tỷ(31tr/m²) đường Hoàng Lê Kha, Long Xuyên, An Giang (6/3/2026)
  • Nhà 400m² - 11 tỷ(28tr/m²) đường Nguyễn Trường Tộ, Long Xuyên, An Giang (5/3/2026)
  • Nhà 72m² - 7 tỷ(97tr/m²) đường Hàm Nghi, Long Xuyên, An Giang (2/3/2026)
  • Nhà 72m² - 1.5 tỷ(21tr/m²) đường Lê Quang Định, Long Xuyên, An Giang (20/1/2026)
  • Xem tất cả

Chưa có tin đăng trong chuyên mục bạn chọn. Vui lòng chọn chuyên mục khác!