• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Sơn Trà chính chủ giá rẻ

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà 51m² - 5.5 tỷ(108tr/m²) đường An Hải 10, Sơn Trà, Đà Nẵng (20/5/2026)
  • Nhà 60m² - 8 tỷ(133tr/m²) đường Nai Thịnh 5, Sơn Trà, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Nhà 52.5m² - 2.35 tỷ(45tr/m²) đường Bạch Đằng Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Nhà 52m² - 10.5 tỷ(202tr/m²) đường An Nhơn 5, Sơn Trà, Đà Nẵng (10/5/2026)
  • Nhà 88m² - 8 tỷ(91tr/m²) đường Đào Duy Kỳ, Sơn Trà, Đà Nẵng (9/5/2026)
  • Nhà chính chủ 220m² - 16.9 tỷ(77tr/m²) đường Nguyễn Thiện Kế, Sơn Trà, Đà Nẵng (9/5/2026)
  • Chung cư chính chủ 52m² - 2.55 tỷ(49tr/m²) đường Trần Nhân Tông, Sơn Trà, Đà Nẵng (9/5/2026)
  • Nhà 254m² - 13 tỷ(51tr/m²) đường Trần Duy Chiến, Sơn Trà, Đà Nẵng (9/5/2026)
  • Nhà chính chủ 54m² - 2.6 tỷ(48tr/m²) đường Trần Khát Chân, Sơn Trà, Đà Nẵng (27/4/2026)
  • Nhà chính chủ 143.5m² - 2.5 tỷ(17tr/m²) đường Khúc Hạo, Sơn Trà, Đà Nẵng (27/4/2026)
  • Nhà chính chủ 105.9m² - 5.8 tỷ(55tr/m²) đường Nam Thọ 7, Sơn Trà, Đà Nẵng (27/4/2026)
  • Nhà 53.5m² - 2.2 tỷ(41tr/m²) đường Dương Lâm, Sơn Trà, Đà Nẵng (25/3/2026)
  • Xem tất cả
Bán căn hộ tầng trệt giá rẻ tại chung cư F2 Sơn Trà Đà Nẵng 1.65 tỷ 53m² Chính chủ

Bán căn hộ tầng trệt giá rẻ tại chung cư F2 Sơn Trà Đà Nẵng 1.65 tỷ 53m²

1.65 tỷ 53 m² 31tr/m² 2 1

Căn hộ tại tầng trệt chung cư F2 phòng 101, đà Nẵng, giá 1.65 tỷ, diện tích 53m², 2PN, 1 nhà tắm, hướng đông, ban công đông, gần nhà văn hóa và sân thể thao.

24-03-2024
Sơn Trà, Đà Nẵng