Quận 3
  • Thủ Đức
  • Quận 1
  • Quận 2
  • Quận 3
  • Quận 4
  • Quận 5
  • Quận 6
  • Quận 7
  • Quận 8
  • Quận 9
  • Quận 10
  • Quận 11
  • Quận 12
  • Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Quận 3 chính chủ giá rẻ HXH

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI QUẬN 3, TPHCM CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà chính chủ 150.7m² - 117 tỷ(776tr/m²) đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3, TPHCM (21/5/2026)
  • Dãy trọ 469.6m² - 117 tỷ(249tr/m²) đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3, TPHCM (21/5/2026)
  • Nhà 40m² - 7.5 tỷ(188tr/m²) đường Lê Văn Sỹ, Quận 3, TPHCM (19/5/2026)
  • Nhà 100m² - 20 tỷ(200tr/m²) đường Lê Văn Sỹ, Quận 3, TPHCM (19/5/2026)
  • Nhà 71.99m² - 27 tỷ(375tr/m²) đường Trường Sa, Quận 3, TPHCM (16/5/2026)
  • Nhà chính chủ 27.7m² - 6.5 tỷ(235tr/m²) đường Trần Văn Đang, Quận 3, TPHCM (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 60.8m² - 9.1 tỷ(150tr/m²) đường Lý Chính Thắng, Quận 3, TPHCM (11/5/2026)
  • Dãy trọ chính chủ 105m² - 32 tỷ(305tr/m²) Quận 3, TPHCM (10/5/2026)
  • Nhà chính chủ 35m² - 5.8 tỷ(166tr/m²) đường Cao Thắng, Quận 3, TPHCM (5/5/2026)
  • Nhà 61m² - 12.95 tỷ(212tr/m²) đường Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3, TPHCM (5/5/2026)
  • Nhà 54m² - 8.5 tỷ(157tr/m²) Quận 3, TPHCM (28/4/2026)
  • Nhà 42m² - 13.8 tỷ(329tr/m²) đường Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3, TPHCM (27/4/2026)
  • Xem tất cả

Chưa có tin đăng trong chuyên mục bạn chọn. Vui lòng chọn chuyên mục khác!