• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Ngũ Hành Sơn chính chủ giá rẻ kiệt xe hơi

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà chính chủ 105m² - 4 tỷ(38tr/m²) Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (18/5/2026)
  • Nhà chính chủ 106.3m² - 8 tỷ(75tr/m²) đường Vân Đài Nữ Sĩ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (14/5/2026)
  • Chung cư 49m² - 2.35 tỷ(48tr/m²) Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (14/5/2026)
  • Đất chính chủ 105m² - 4.15 tỷ(40tr/m²) Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (13/5/2026)
  • Nhà 90m² - 8.6 tỷ(96tr/m²) đường Lê Văn Tâm, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (13/5/2026)
  • Nhà 76m² - 5.1 tỷ(67tr/m²) đường Nguyễn Duy Trinh, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (13/5/2026)
  • Nhà chính chủ 100m² - 7.2 tỷ(72tr/m²) đường Nguyễn Nghiêm, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (12/5/2026)
  • Đất chính chủ 81m² - 23 tỷ(284tr/m²) Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Nhà chính chủ 105m² - 4.3 tỷ(41tr/m²) Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (10/5/2026)
  • Nhà 19.5m² - 12 tỷ(615tr/m²) đường Nước Mặn 5, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (10/5/2026)
  • Nhà 91.2m² - 9.6 tỷ(105tr/m²) đường Mỹ An 22, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (10/5/2026)
  • Nhà chính chủ 105m² - 4 tỷ(38tr/m²) Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (10/5/2026)
  • Xem tất cả

Chưa có tin đăng trong chuyên mục bạn chọn. Vui lòng chọn chuyên mục khác!