• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Nam Từ Liêm chính chủ giá rẻ ngõ xe con

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà chính chủ 30.1m² - 6.6 tỷ(219tr/m²) Nam Từ Liêm, Hà Nội (21/5/2026)
  • Nhà chính chủ 105m² - 7.35 tỷ(70tr/m²) đường Hàm Nghi, Nam Từ Liêm, Hà Nội (19/5/2026)
  • Nhà chính chủ 30m² - 6.4 tỷ(213tr/m²) Nam Từ Liêm, Hà Nội (18/5/2026)
  • Nhà 50m² - 10.5 tỷ(210tr/m²) Nam Từ Liêm, Hà Nội (17/5/2026)
  • Nhà chính chủ 35m² - 7.9 tỷ(226tr/m²) đường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội (14/5/2026)
  • Nhà 61.8m² - 6.15 tỷ(100tr/m²) đường Trần Hữu Dực, Nam Từ Liêm, Hà Nội (11/5/2026)
  • Chung cư chính chủ 82.4m² - 6.3 tỷ(76tr/m²) Nam Từ Liêm, Hà Nội (10/5/2026)
  • Nhà 32.1m² - 2.9 tỷ(90tr/m²) đường Đại lộ Thăng Long, Nam Từ Liêm, Hà Nội (9/5/2026)
  • Chung cư 42m² - 5.25 tỷ(125tr/m²) đường Đại lộ Thăng Long, Nam Từ Liêm, Hà Nội (8/5/2026)
  • Chung cư 64m² - 6.5 tỷ(102tr/m²) đường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội (5/5/2026)
  • Nhà 50m² - 12 tỷ(240tr/m²) đường Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội (28/4/2026)
  • Nhà 69m² - 5.85 tỷ(85tr/m²) đường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội (28/4/2026)
  • Xem tất cả
Nhà 2 tầng mặt phố đẹp tại Phúc Diễn Nam Từ Liêm rộng giá 3.2 tỷ Chính chủ

Nhà 2 tầng mặt phố đẹp tại Phúc Diễn Nam Từ Liêm rộng giá 3.2 tỷ

3.2 tỷ 83 m² 39tr/m² 3 1

Nhà mặt phố đẹp tại quận Nam Từ Liêm, diện tích rộng, giao thông thuận tiện nội thất hợp lý, ấm cúng giá rẻ chỉ 3.2 tỷ, địa chỉ số 1139 đường Phúc Diễn.

06-04-2024
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Chính chủ bán căn hộ 78m2 tại Vinhomes Smart City giá 3.25 tỷ đồng Chính chủ

Chính chủ bán căn hộ 78m2 tại Vinhomes Smart City giá 3.25 tỷ đồng

3.25 tỷ 78 m² 42tr/m² 3 2

Tôi muốn bán căn hộ 78m2 tại Vinhomes Smart City, Hà Nội. Căn hộ có đầy đủ nội thất và tiện ích đẳng cấp giá bán là 3.25 tỷ đồng.

06-07-2023
Nam Từ Liêm, Hà Nội