• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Mỹ Tho chính chủ giá rẻ đã có sổ

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI MỸ THO, TIỀN GIANG CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà 301m² - 4.7 tỷ(16tr/m²) đường Lý Thường Kiệt, Mỹ Tho, Tiền Giang (11/5/2026)
  • Đất 94.6m² - 850 triệu(9tr/m²) Mỹ Tho, Tiền Giang (11/5/2026)
  • Nhà 187m² - 1.6 tỷ(9tr/m²) đường Một Quang, Mỹ Tho, Tiền Giang (11/5/2026)
  • Nhà 75m² - 1.3 tỷ(17tr/m²) đường Đìa Lá, Mỹ Tho, Tiền Giang (9/5/2026)
  • Đất 100m² - 420 triệu(4tr/m²) đường Đoàn Thị Nghiệp, Mỹ Tho, Tiền Giang (9/5/2026)
  • Nhà 110m² - 2.35 tỷ(21tr/m²) đường Hồ Văn Nhánh, Mỹ Tho, Tiền Giang (28/4/2026)
  • Nhà 140m² - 1.7 tỷ(12tr/m²) đường Một Quang, Mỹ Tho, Tiền Giang (27/4/2026)
  • Nhà 31m² - 2.3 tỷ(74tr/m²) đường Lê Đại Hành, Mỹ Tho, Tiền Giang (27/4/2026)
  • Nhà 135m² - 2.95 tỷ(22tr/m²) Mỹ Tho, Tiền Giang (7/4/2026)
  • Nhà 105m² - 1.05 tỷ(10tr/m²) Mỹ Tho, Tiền Giang (15/3/2026)
  • Nhà 125m² - 10.9 tỷ(87tr/m²) đường Hoàng Sa, Mỹ Tho, Tiền Giang (14/3/2026)
  • Nhà 180m² - 780 triệu(4tr/m²) Mỹ Tho, Tiền Giang (13/3/2026)
  • Xem tất cả >>
Bán nhà 1 trệt 1 gác lửng phường 3 Mỹ Tho dt 24m² giá 600 triệu Chính chủ

Bán nhà 1 trệt 1 gác lửng phường 3 Mỹ Tho dt 24m² giá 600 triệu

600 triệu 24 m² 25tr/m² 1 1

Nhà 1 trệt 1 gác lửng tại phường 3 Mỹ Tho, diện tích 24m², gần chợ, trường học và trung tâm, an ninh, dân trí cao, thích hợp cho gia đình nhỏ.

06-04-2024
Mỹ Tho, Tiền Giang
Bán nhà Mỹ Tho chính chủ đường Đoàn Giỏi dt 15m2 Chính chủ

Bán nhà Mỹ Tho chính chủ đường Đoàn Giỏi dt 15m2

3.2 tỷ 650 m² 5tr/m² 2 2

Bán nhà mới xây, thổ cư 100%, 2 mặt tiền, gần chợ, trường mầm non, trường chuyên. Hướng Nam. Chính chủ.

14-02-2024
Mỹ Tho, Tiền Giang
Cần bán nhà 3 phòng ngủ Mỹ Tho chính chủ Trần Hưng Đạo 142m2 Chính chủ

Cần bán nhà 3 phòng ngủ Mỹ Tho chính chủ Trần Hưng Đạo 142m2

4.5 tỷ 142 m² 32tr/m² 3 2

Bán nhà mặt tiền Trần Hưng đạo, phường 6, Mỹ Tho, Tiền Giang, diện tích 142m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm vị trí trung tâm.

31-01-2024
Mỹ Tho, Tiền Giang