• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Long Biên chính chủ giá rẻ ngõ ôtô

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI LONG BIÊN, HÀ NỘI CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà chính chủ 101m² - 8.686 tỷ(86tr/m²) đường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội (22/5/2026)
  • Nhà chính chủ 54m² - 8 tỷ(148tr/m²) Long Biên, Hà Nội (19/5/2026)
  • Nhà chính chủ 89.5m² - 7.85 tỷ(88tr/m²) đường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội (15/5/2026)
  • Nhà chính chủ 32m² - 6 tỷ(187tr/m²) đường Ngô Gia Tự, Long Biên, Hà Nội (12/5/2026)
  • Nhà 91m² - 20.9 tỷ(230tr/m²) Long Biên, Hà Nội (12/5/2026)
  • Nhà 65m² - 7.37 tỷ(113tr/m²) Long Biên, Hà Nội (12/5/2026)
  • Đất 37m² - 5.8 tỷ(157tr/m²) Long Biên, Hà Nội (11/5/2026)
  • Nhà 30.6m² - 6.5 tỷ(212tr/m²) đường Nguyễn Văn Linh, Long Biên, Hà Nội (10/5/2026)
  • Nhà chính chủ 74m² - 5 tỷ(68tr/m²) đường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội (30/4/2026)
  • Nhà 70m² - 5 tỷ(71tr/m²) đường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội (27/4/2026)
  • Nhà 45m² - 12.6 tỷ(280tr/m²) đường Bát Khối, Long Biên, Hà Nội (27/4/2026)
  • Nhà 63m² - 18.5 tỷ(294tr/m²) đường Lý Sơn, Long Biên, Hà Nội (27/4/2026)
  • Xem tất cả
Chính chủ bán nhà 5 tầng Long Biên dt 55m² 4 tầng giá cực giá 11 tỷ Chính chủ

Chính chủ bán nhà 5 tầng Long Biên dt 55m² 4 tầng giá cực giá 11 tỷ

11 tỷ 55 m² 200tr/m² 4 4

Bán nhà 5 tầng Gia Thụy, 2 mặt tiền, ngõ rộng, 5 tầng, view hồ, diện tích 55m², 4 PN, nội thất đầy đủ, dân trí cao.

28-03-2024
Long Biên, Hà Nội