• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Hải Châu chính chủ giá rẻ dân trí cao

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà 126m² - 15 tỷ(119tr/m²) đường Nguyễn Chí Thanh, Hải Châu, Đà Nẵng (19/5/2026)
  • Nhà chính chủ 20m² - 850 triệu(43tr/m²) đường Ông Ích Khiêm, Hải Châu, Đà Nẵng (18/5/2026)
  • Nhà 50m² - 6.5 tỷ(130tr/m²) đường Đầm Rong 2, Hải Châu, Đà Nẵng (14/5/2026)
  • Nhà chính chủ 70m² - 10.5 tỷ(150tr/m²) đường Huy Cận, Hải Châu, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Đất 150m² - 18 tỷ(120tr/m²) đường Lê Cơ, Hải Châu, Đà Nẵng (11/5/2026)
  • Nhà 103m² - 14.2 tỷ(138tr/m²) đường Phan Kế Bính, Hải Châu, Đà Nẵng (9/5/2026)
  • Nhà chính chủ 40m² - 13 tỷ(325tr/m²) đường Hoàng Diệu, Hải Châu, Đà Nẵng (28/4/2026)
  • Nhà 70.7m² - 7.3 tỷ(103tr/m²) Hải Châu, Đà Nẵng (27/4/2026)
  • Nhà 51m² - 4.25 tỷ(83tr/m²) Hải Châu, Đà Nẵng (27/4/2026)
  • Nhà 51m² - 5.9 tỷ(116tr/m²) đường Núi Thành, Hải Châu, Đà Nẵng (26/4/2026)
  • Nhà 51m² - 4.25 tỷ(83tr/m²) Hải Châu, Đà Nẵng (25/4/2026)
  • Nhà 75m² - 4.7 tỷ(63tr/m²) đường Duy Tân, Hải Châu, Đà Nẵng (7/4/2026)
  • Xem tất cả
Bán nhà tại kiệt 53/11A Lê Duẩn, Hải Châu 1, Đà Nẵng diện tích 30m2, 2 tầng giá bán 1.79 tỷ VND Chính chủ

Bán nhà tại kiệt 53/11A Lê Duẩn, Hải Châu 1, Đà Nẵng diện tích 30m2, 2 tầng giá bán 1.79 tỷ VND

1.79 tỷ 30 m² 60tr/m² 2

Tôi muốn bán nhà tại Lê Duẩn, Đà Nẵng. Diện tích 30m2, 2 tầng, tiện nghi đầy đủ. Vị trí thuận lợi gần chợ và trường học. Giá bán 1.79 tỷ VND.

29-06-2023
Hải Châu, Đà Nẵng
Chính chủ sang quán cafe Cao Thắng Hải Châu Đà Nẵng dt 60m2 giá 210 triệu Chính chủ

Chính chủ sang quán cafe Cao Thắng Hải Châu Đà Nẵng dt 60m2 giá 210 triệu

210 triệu 60 m² 4tr/m²

Chủ quán cafe cần nhượng lại quán nằm ở Đà Nẵng, diện tích 60m2, giá sang nhượng 210 triệu đồng.

08-07-2023
Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà Hải Châu chính chủ dt lớn 200m² giá hấp dẫn trung tam Đà Nẵng Chính chủ

Bán nhà Hải Châu chính chủ dt lớn 200m² giá hấp dẫn trung tam Đà Nẵng

Thỏa thuận 206 m²

Bán đất tặng nhà Hải Châu, Đà Nẵng, diện tích hơn 200m², đường rộng 5,5m, gần trường ĐH Sư Phạm, tiện ích xung quanh đa dạng, vay ngân hàng 80% giá hấp dẫn.

23-07-2023
Hải Châu, Đà Nẵng