• Tất cả
  • 500 triệu
  • 500 triệu - 1 tỷ
  • 1 tỷ - 2 tỷ
  • 2 tỷ - 3 tỷ
  • 3 tỷ - 4 tỷ
  • 4 tỷ - 5 tỷ
  • 5 tỷ - 7 tỷ
  • 7 tỷ - 10 tỷ
  • 10 tỷ - 15 tỷ
  • 15 tỷ - 20 tỷ
  • 20 tỷ - 30 tỷ
  • trên 30 tỷ
Diện tích
  • Tất cả
  • < 30m²
  • 30 - 50m²
  • 50 - 80m²
  • 80 - 120m²
  • 120 - 200m²
  • 200 - 500m²
  • > 500m²
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+
  • Tất cả
  • 1+
  • 2+
  • 3+
  • 4+
  • 5+

Bất động sản Ba Đình chính chủ giá rẻ nhất nhà liền kề

NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI BA ĐÌNH, HÀ NỘI CẬP NHẬT MỚI NHẤT

(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết)
  • Nhà chính chủ 74m² - 23 tỷ(311tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (28/4/2026)
  • Nhà 55m² - 12.5 tỷ(227tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (28/4/2026)
  • Nhà chính chủ 78m² - 19.5 tỷ(250tr/m²) đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội (27/4/2026)
  • Nhà 40m² - 13.1 tỷ(328tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (3/4/2026)
  • Nhà chính chủ 36m² - 2.08 tỷ(58tr/m²) đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội vi bằng (5/3/2026)
  • Nhà 30m² - 10.5 tỷ(350tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (28/2/2026)
  • Chung cư 30m² - 4.19 tỷ(140tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (15/1/2026)
  • Nhà 120m² - 12 tỷ(100tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (15/1/2026)
  • Nhà 32m² - 6 tỷ(188tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (15/1/2026)
  • Nhà chính chủ 58.3m² - 16.8 tỷ(288tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (25/12/2025)
  • Nhà 35m² - 8.1 tỷ(231tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (26/11/2025)
  • Nhà 45m² - 12.45 tỷ(277tr/m²) đường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội (25/11/2025)
  • Xem tất cả >>
Bán nhà chính chủ tại ngõ 379 Đội Cấn Liễu Giai Ba Đình diện tích 43m² giá 8.75 tỷ Chính chủ

Bán nhà chính chủ tại ngõ 379 Đội Cấn Liễu Giai Ba Đình diện tích 43m² giá 8.75 tỷ

8.75 tỷ 43 m² 203tr/m² 3 4

5.64m, nhà nằm trong khu vực trung tâm thành phố, gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị.

20-07-2023
Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà chính chủ 5 tầng Ba Đình đường Hoàng Hoa Thám giá 9.2 tỷ VND Chính chủ

Bán nhà chính chủ 5 tầng Ba Đình đường Hoàng Hoa Thám giá 9.2 tỷ VND

9.2 tỷ 41.1 m² 224tr/m² 5 4

Bán nhà chính chủ tại đường Hoàng Hoa Thám, quận Ba đình, Hà Nội vị trí thuận lợi, giao thông tiện lợi, nhà 5 tầng, xây tự xây, ngõ rộng, an ninh tốt, cấu trúc căn nhà gồm 5 phòng ngủ và 4 phòng tắm diện tích 41.1m², đường vào rộng 5m, hướng ban công đông Nam, sổ đỏ chính chủ, giá bán 9.2 tỷ đồng.

13-08-2023
Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà 5 tầng chính chủ 4,5m2 giá 12.5 tỷ tại Phúc Xá Ba Đình Chính chủ

Bán nhà 5 tầng chính chủ 4,5m2 giá 12.5 tỷ tại Phúc Xá Ba Đình

12.5 tỷ 50 m² 250tr/m²

Nhà tại phường Phúc xá Quận Ba Đình ngay trung tâm xây dựng kiên cố 5 tầng chính chủ koong môi giới

12-08-2023
Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà Ba Đình chính chủ mặt phố đường Quán Thánh 2PN 40m2 giá 22.5 tỷ Chính chủ

Bán nhà Ba Đình chính chủ mặt phố đường Quán Thánh 2PN 40m2 giá 22.5 tỷ

22.5 tỷ 40 m² 563tr/m² 2 2

Bán nhà mặt phố 114 Quan Thánh, diện tích 40m2, xây 4 tầng, nội thất Châu Âu sang trọng mặt tiền rộng 5m, phục vụ nhiều loại hình kinh doanh giá 22.5 tỷ đồng, sổ đỏ chính chủ, vị trí trung tâm quận Ba đình, Hà Nội.

15-04-2024
Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà chính chủ phố La Thành Ba Đình 110m2 giá 42.79 tỷ Chính chủ

Bán nhà chính chủ phố La Thành Ba Đình 110m2 giá 42.79 tỷ

42.79 tỷ 110 m² 389tr/m²

Bán nhà phố La Thành, Giảng Võ, diện tích 110m2, mặt tiền 4.7m, 2 mặt thoáng, ngõ bên cạnh và sau lưng, đường đã quy hoạch sử dụng làm văn phòng, giá 42.79 tỷ.

22-08-2023
Ba Đình, Hà Nội