NGUỒN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐĂNG TIN BÁN TẠI BA ĐÌNH, HÀ NỘI CẬP NHẬT MỚI NHẤT
(Đăng nhập để xem SĐT, hình ảnh và thông tin chi tiết) - Nhà chính chủ 74m² - 23 tỷ(311tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (28/4/2026)
- Nhà 55m² - 12.5 tỷ(227tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (28/4/2026)
- Nhà chính chủ 78m² - 19.5 tỷ(250tr/m²) đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội (27/4/2026)
- Nhà 40m² - 13.1 tỷ(328tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (3/4/2026)
- Nhà chính chủ 36m² - 2.08 tỷ(58tr/m²) đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội vi bằng (5/3/2026)
- Nhà 30m² - 10.5 tỷ(350tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (28/2/2026)
- Chung cư 30m² - 4.19 tỷ(140tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (15/1/2026)
- Nhà 120m² - 12 tỷ(100tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (15/1/2026)
- Nhà 32m² - 6 tỷ(188tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (15/1/2026)
- Nhà chính chủ 58.3m² - 16.8 tỷ(288tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (25/12/2025)
- Nhà 35m² - 8.1 tỷ(231tr/m²) Ba Đình, Hà Nội (26/11/2025)
- Nhà 45m² - 12.45 tỷ(277tr/m²) đường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội (25/11/2025)
- Xem tất cả >>